मुंबईतील मरोळ (Marol area) परिसरात रविवार (९ मार्च ) पहाटे भीषण आग (Mumbai fire) लागली. अधिकाऱ्यांच्या म्हणण्यानुसार, ही घटना बीएमसीचे (BMC) काम सुरू असलेल्या ठिकाणी घडली. गॅस पाइपलाइनमधील गळतीमुळे ही आग लागल्याचा अंदाज आहे. एक कार, एक रिक्षा आणि एक दुचाकी जळून खाक झाली. तीन जण जखमी झाले असून त्यांच्यावर उपचार सुरू आहेत. (Mumbai fire)
#WATCH | Mumbai | ADFO SK Sawant says, “We received the fire information at around 12:30 a.m. The incident took place where the BMC work was underway. We have received the first information that three people have been injured and sent for treatment.” https://t.co/v5s40zlDtW pic.twitter.com/uT9wLeWzcl
— ANI (@ANI) March 8, 2025
हेही वाचा-क्षेपणास्त्र, दारूगोळा वाहून नेणारी आठवी Barge LSAM 11 नौदलास सुपूर्द
सहाय्यक विभागीय अग्निशमन अधिकारी एसके सावंत यांनी सांगितले की, आगीत तीन जण जखमी झाले असून त्यांना उपचारासाठी पाठवण्यात आले आहे. आम्हाला रात्री १२:३० च्या सुमारास आगीची माहिती मिळाली. (Mumbai fire) ही घटना अशा ठिकाणी घडली जिथे बीएमसीचे काम सुरू होते. माहिती मिळताच आम्ही घटनास्थळी धाव घेतली. आम्हाला माहिती मिळाली की तीन लोक जखमी झाले आहेत आणि त्यांना उपचारासाठी पाठवण्यात आले आहे. (Mumbai fire)
हेही वाचा-आयएनएस चिल्का येथे Agniveer तुकडीची पासिंग आऊट परेड
घटनेची माहिती मिळताच, अग्निशमन विभाग आणि प्रादेशिक आपत्ती व्यवस्थापन कक्षाचे पथक घटनास्थळी पोहोचले. अग्निशमन दलाच्या जवानांनी ३० मिनिटांत आग (Mumbai fire) आटोक्यात आणली, ज्यामुळे इमारतीच्या निवासी मजल्यांचे आणखी नुकसान झाले नाही. (Mumbai fire)
हेही पहा-
Join Our WhatsApp Community